Quạt Trần Cánh Nhựa ABS QT36 – Thiết Kế Ấn Tượng, Chuẩn Không Gian Hiện Đại
Trong xu hướng nội thất hiện đại, một chiếc quạt trần không chỉ cần gió mạnh – tiết kiệm điện mà còn phải có thiết kế đủ ấn tượng để trở thành điểm nhấn cho không gian.
QT36 là mẫu quạt trần cánh nhựa ABS với kiểu dáng cánh cong phá cách, mang đến cảm giác mềm mại – nghệ thuật – khác biệt hoàn toàn so với quạt truyền thống.
QT36 sở hữu thiết kế rất riêng:
👉 Phù hợp với:
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | QT36 |
| Đường kính | 1320 mm |
| Số cánh | 3 cánh |
| Chất liệu cánh | Nhựa ABS cao cấp |
| Động cơ | DC |
| Công suất | 55W |
| Lưu lượng gió | ~283 m³/phút |
| Điều khiển | Remote 6 tốc độ |
| Chế độ quay | 2 chiều |
| Đèn | Không |
| Trọng lượng | ~7.9kg |
| Bảo Hành | Remote : 2 năm Động cơ : 10 năm |

👉 Phù hợp cho cả phòng khách và phòng ngủ.
✔ Diện tích phòng: QT36 phù hợp ~20–35m²
✔ Chiều cao trần: ≥2.7m
✔ Phong cách nội thất: hiện đại – nghệ thuật – cá tính
✔ Có hệ đèn riêng (vì quạt không tích hợp đèn)
✔ Ưu tiên động cơ DC để tiết kiệm điện


QT36 được ứng dụng nhiều trong:
👉 Không chỉ làm mát mà còn là một chi tiết decor “đắt giá”.
Nếu bạn đang tìm một mẫu quạt trần cánh nhựa ABS độc đáo – mang tính thẩm mỹ cao, thì QT36 là lựa chọn rất đáng đầu tư.
👉 Không chỉ làm mát, QT36 còn giúp không gian trở nên ấn tượng – khác biệt – có cá tính riêng.
📩 Inbox Tuyết Lights để được tư vấn chọn quạt phù hợp diện tích & phong cách nội thất ngay hôm nay!


5/5
0%
0%
0%
0%
100%