Trong các khu vực như sân nhà, bãi xe, bảng quảng cáo hoặc khu vực ngoài trời, việc sử dụng đèn pha LED giúp đảm bảo ánh sáng mạnh, ổn định và tiết kiệm điện. Một trong những sản phẩm được nhiều khách hàng lựa chọn hiện nay là đèn pha LED Duhal 30W KDJD0301.
Với thiết kế chắc chắn, ánh sáng mạnh và hiệu suất chiếu sáng cao, sản phẩm phù hợp cho nhu cầu chiếu sáng gia đình, cửa hàng và công trình nhỏ.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | Duhal |
| Model | KDJD0301 |
| Công suất | 30W |
| Quang thông | 3300 lm |
| Điện áp | 220V |
| Kích thước | 239 × 185 × 53 mm |
| Loại đèn | Đèn pha LED |
| Ứng dụng | Sân nhà, sân vườn, bảng hiệu, chiếu sáng ngoài trời |
Đèn pha LED Duhal 30W thường được sử dụng cho:
Chiếu sáng sân nhà
Lối đi hoặc khu vực ngoài trời
Bảng hiệu cửa hàng
Chiếu sáng sân vườn
Khu vực kho nhỏ
Đây là lựa chọn phù hợp cho những khu vực cần ánh sáng mạnh nhưng vẫn tiết kiệm điện.



5/5
0%
0%
0%
0%
100%