THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Thông số điện | |
| Điện áp (V) | AC220-240V |
| Công suất (W) | 18W |
| Tuổi thọ (h) | 30.000 giờ |
| Thông số quang | |
| Quang thông (Lm) | 1800lm |
| Hiệu suất quang (Lm/W) | 89 lm/W |
| Nhiệt độ màu (K) | 3200K/6500K |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | 80Ra |
| Thông số hình học | |
| Kích thước | 600x74x27mm |









5/5
0%
0%
0%
0%
100%